| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| Kích thước phần ứng tối đa | 450mm |
| tăng tốc | 100g |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| Ứng dụng | LED, PHỤ TÙNG Ô TÔ, ẮC QUY |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Chức năng | Kiểm tra độ rung hình sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO16750-3 |
| Rung động | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 2000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Bộ pin |
| Tần số | 3~2500HZ |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |