| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | dọc + ngang |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tên khác | máy lắc rung |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | Ngang dọc |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Tần số | 3~2800HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Khu vực thử nghiệm | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ~ + 150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20 ~ 98% |
| người trượt băng | Máy lắc rung |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 100mm |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| đang tải | 180kg |