| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 30000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Loại | Điện từ |
| hướng rung | điện động lực học |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| Ứng dụng | màn hình |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| Di dời | 25mm |
| Mô hình | ES-10 |
|---|---|
| Lực sin | 10000N |
| tần số | 3-3000Hz |
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số | 5-3500hz |
| Di dời | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2 |
| Vùng kiểm tra | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40~+150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Vùng kiểm tra | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40~+150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Vùng kiểm tra | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70~+150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |