Bảng mạch ô tô Hệ thống thử nghiệm rung động điện động
![]()
Hệ thống thử nghiệm rung động điện độngđược sử dụng rộng rãi trong quốc phòng, hàng không, vũ trụ, thông tin liên lạc, điện tử, ô tô, thiết bị gia dụng và các ngành công nghiệp khác. Loại thiết bị này được sử dụng để phát hiện các lỗi sớm, mô phỏng điều kiện làm việc thực tế và thử nghiệm độ bền kết cấu, ứng dụng sản phẩm rộng rãi, chiều rộng ứng dụng rõ ràng, hiệu quả thử nghiệm đáng chú ý và đáng tin cậy. Sóng sin, FM, quét, lập trình, bộ nhân tần số, logarit, gia tốc tối đa, điều chế biên độ, điều khiển thời gian, điều khiển máy tính đầy đủ chức năng, gia tốc cố định/biên độ cố định đơn giản. Thiết bị thông qua thử nghiệm chạy liên tục 3 tháng, hiệu suất ổn định, chất lượng đáng tin cậy.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT TIÊU CHUẨN
| Mục | Mô tả |
| Lực sin | 5.88KN |
| Lực va đập | 11.76KN |
| Dải tần số | 5~3000 Hz |
| Độ dịch chuyển | 51 mm |
| Vận tốc tối đa | 2m/s |
| Gia tốc tối đa | 981 m/s² (không tải) |
| Đường kính phần ứng | 200 mm |
| Mô-men xoắn tải cho phép | >300 N•m |
| Khối lượng phần ứng hiệu quả | 6 kg |
| Khả năng tải tối đa | 100kg |
| Rò rỉ từ tính | ≤1 mT |
| Tần số cách ly rung động dọc trục | <3 Hz |
| Gắn tải | 16 chèn M8 bằng thép không gỉ |
| Kích thước (D*R*C) | 850*665*760mm |
| Trọng lượng xấp xỉ | 990kg |
![]()
![]()
![]()
![]()
Thông số kỹ thuật
| Tên | Bàn thử nghiệm rung động pin ô tô EN50604 IEC62133 UN38.3 để thử nghiệm trong phòng thí nghiệm | ||||||||
| Mô hình | Lực sin định mức (N) | Lực ngẫu nhiên định mức (N) | Dải tần số (Hz) | Gia tốc định mức (m/s2) | Tốc độ định mức (m/s) | Độ dịch chuyển định mức (p-p)mm | Tải trọng tối đa (Kg) | Cuộn dây chuyển động (Kg) | Kích thước cuộn dây chuyển động (mm) |
| ES-6 | 6000 | 6000 | 3-3500 | 1000 | 1.6 | 25 | 180 | 6.5 | Φ230 |
| ES-6a | 6000 | 6000 | 3-3500 | 1000 | 1.6 | 51 | 250 | 12 | Φ230 |
| ES-10 | 10000 | 10000 | 3-3000 | 1000 | 1.8 | 51 | 270 | 14 | Φ240 |
| ES-20 | 20000 | 20000 | 3-3000 | 1000 | 1.8 | 51 | 300 | 30 | Φ320 |
| ES-30 | 30000 | 30000 | 3-2800 | 1000 | 1.8 | 5l | 450 | 40 | Φ450 |
| ES-40 | 40000 | 40000 | 3-2800 | 1000 | 1.8 | 51 | 500 | 50 | Φ450 |
| ES-50 | 50000 | 50000 | 3-2700 | 1000 | 1.8 | 51 | 750 | 50 | Φ450 |
| ES-60 | 60000 | 60000 | 3-2700 | 1000 | 1.8 | 51 | 750 | 60 | Φ450 |
| ES-100 | 100000 | 100000 | 3-2500 | 1000 | 1.8 | 51 | 1000 | 90 | Φ450 |
![]()
![]()
![]()