| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 1000 mm x 1000 mm x 1000 mm |
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| dịch chuyển tối đa | 2,5mm |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| Lực hình sin định mức | 2000n |
|---|---|
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Tốc độ định mức | 2.0m/s |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Tên sản phẩm | hệ thống kiểm tra độ rung |
| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Khu vực thử nghiệm | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ~ + 150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20 ~ 98% |
| người trượt băng | Máy lắc rung |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc + Ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | Ngang dọc |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 65mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |