| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~2500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Application | materila, automobile parts, packing, house hold products |
|---|---|
| Voltage | 380V |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service |
| Warranty | 1 year |
| Applicable industries | Military industry, civil, electronic appliances, automotive, spare parts, electronics, aviation |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Ứng dụng | Pin axit chì ô tô |
|---|---|
| Điện áp | AC380V |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| SINE FORCE | 30000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Battery Pack |
| frequency | 3~2500hz |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ASLi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Chứng chỉ | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |