| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| hướng rung | Theo chiều dọc |
| sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 75mm |
| Tần số | 3~2800HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| lực sin | 60000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 250kg |
| lực sin | 40KN |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 85mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Quyền lực | 380V 3 pha 5 dây |
| Dải tần số (Hz) | 3 ~ 3500 |
| tốc độ định mức (m / s) | 1,2 ~ 1,8 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70C đến 150C |