| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| standard | RTCA DO-160 |
|---|---|
| application | Automotive Parts |
| max. frequency | 2800hz |
| max.acceleration | 100g |
| displacement | 75mm |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| Tốc độ tối đa | 1,6m/s |
|---|---|
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Công suất quạt làm mát | 3kw |
| Cung cấp điện | AC380V |
| Hướng rung | Dọc + Ngang |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| đang tải | 300kg |