| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| lực rung | 6000N |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| Nền tảng | 600*600mm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| lực rung | 6000N |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| Nền tảng | 600*600mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Khu vực thử nghiệm | 1500L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70 ~ + 180 độ |
| Máy lắc rung | 3KN ~ 100KN theo nhu cầu |
| Quyền lực | 380V |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| Lực lượng SINE | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| tần số | 3 ~ 3500hz |
| Đang tải | 800kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |