| Chức năng | Kiểm tra độ rung hình sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO16750-3 |
| Rung động | 3 trục |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Gói pin |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2500Hz |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Kích thước | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Dải tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10KN |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| Di dời | 51mm |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Rung dọc + Rung ngang |
| lực sin | 60000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| lực xung kích | 12000N |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| Hướng rung | Trục X,Y,Z |
| Phương pháp làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp ô tô |
| đầu vào | 1 kênh |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |