| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | tiêu chuẩn ISTA |
| Ứng dụng | Bao bì |
| Di dời | 25mm |
| lực rung | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 1000*1000mm |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Gia tốc | 100g |
| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 1000 mm x 1000 mm x 1000 mm |
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| dịch chuyển tối đa | 2,5mm |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tần số | 3~3000HZ |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Pin |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | tiêu chuẩn ISTA |
| Ứng dụng | Bao bì |
| Di dời | 25mm |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| trọng lượng của cuộn dây chuyển động | 14kg |
|---|---|
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
| Tải tối đa | 270kg |
| gia tốc tối đa | 100g |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |