| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Mô hình | ES-10 |
|---|---|
| Lực sin | 10000N |
| tần số | 3-3000Hz |
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Gia tốc | 100g |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Tên khác | Bàn lắc rung |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Gia tốc | 100g |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |