| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ASLi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Chứng chỉ | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Bao bì |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 25mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| Table Size | 200*200mm |
|---|---|
| max. load | 10kg |
| test standard | IEC60068-2-27 |
| acceleration range | 150~15000m/s2 |
| pulse width | 0.6~18 |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Sự dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| Hệ thống điều khiển | Bằng tay, tự động |
|---|---|
| Thu thập dữ liệu | Thời gian thực, sau kiểm tra |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
| Vận tốc tối đa | 100 mm/giây |
| Dịch chuyển tối đa | 50mm |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| lực xung kích | 12000N |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |