| Biên độ kiểm tra | 0 ~ 100mm |
|---|---|
| Chế độ kiểm tra | Sin, ngẫu nhiên, sốc, v.v. |
| Tối đa. Lực lượng | 1000n |
| Thời gian kiểm tra | 0 ~ 9999min |
| Tối đa. Trọng tải | 100kg |
| Hệ thống điều khiển | Bằng tay, tự động |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra độ rung ngẫu nhiên |
| Cân nặng | tùy chỉnh |
| Gia tốc tối đa | 100 g |
| Dải tần kiểm tra | 0,1-3000Hz |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| sóng rung | sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Tần số | 2000Hz |
| hướng rung | nằm ngang |
| cuộn dây di chuyển | đường kính. 30 mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô, gói |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Tính thường xuyên | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Cách sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| Hướng rung | XYZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,6m/s |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | rung ngang |
| Ứng dụng | ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | tiêu chuẩn ISTA |
| Ứng dụng | Bao bì |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |