| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| đang tải | 300kg |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO16750-3 |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| đang tải | 500kg |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Thời gian kiểm tra | 0 ~ 9999min |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải | 100kg |
| Tối đa. Dịch chuyển | 50mm |
| Chế độ kiểm tra | Sin, ngẫu nhiên, sốc, v.v. |
| Phạm vi kiểm tra | 0 ~ 3000Hz |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Dải tần kiểm tra | 0,1-3000Hz |
| Phân tích dữ liệu | Thời gian, Tần suất, Phương thức |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Cân nặng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Dải tần kiểm tra | 0,1-3000Hz |
| Phân tích dữ liệu | Thời gian, Tần suất, Phương thức |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |