| Kích thước bên trong | W400xH500xD400mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm 15%~98% |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5 ° C. |
| Độ chính xác độ ẩm | ±2,5% RH |
| Kích thước nội bộ | W1000xH1000xD1000mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1200xH1900xD1300mm |
| Âm lượng | 150 lít |
| Phạm vi nhiệt độ | -20~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Kích thước bên trong | W600*H750*D500mm |
|---|---|
| Âm lượng | 225L |
| Loại hiển thị | Màn hình cảm ứng có thể lập trình |
| Đường kính lỗ kiểm tra | Dia. đường kính. 50mm 50mm |
| Giao diện truyền thông | RS232 |
| Kích thước nội bộ | 1000x1000x1000mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 1600x1900x1400mm |
| Luồng thử nghiệm JIS | 1,8L/phút đến 3,9L/phút (RT-1000A), 24,5L/phút đến 39,2L/phút (RT-1000B) |
| Áp suất thử nghiệm JIS | 0,1kgf/cm2 đến 0,3 kgf/cm2 (RT-1000A), 1kgf/cm2 đến 3 kgf/cm2 (RT-1000B) |
| Giảm tốc độ kiểm tra | 1 đến 1,5 mm/phút (IPX1, IPX2), 3 đến 3,5 mm/phút (IPX3, IPX4) |
| Kích thước bên trong | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Chức năng | Kiểm tra khí hậu lão hóa |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Kích thước bên trong | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Kiểm tra độ ẩm nhiệt độ |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98%R.H. |
| kệ mẫu | Tùy chọn |
| Phạm vi nhiệt độ | -40C~150C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5 ° C. |
| Độ chính xác độ ẩm | ±2,5% RH |
| Độ chính xác phân tích | 0,1°C; 0,1% RH |
| Vật liệu | SUS304/SS316 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V ±10% 50~60HZ |
| Âm lượng | 80L/160L/300L/500L/1000L |
| Bộ điều khiển | Bộ điều khiển lập trình màn hình cảm ứng LCD |
| Kệ | 2 chiếc/có thể điều chỉnh |
| Quyền lực | 15kw |
|---|---|
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~200C |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 30KW |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |