| Sự chính xác | 0,1, +/- 0,5°C |
|---|---|
| Quyền lực | 4KW |
| Điện áp | 220 v |
| Hệ thống làm mát | gió làm mát |
| Kích thước bên trong | 400X500X400 mm |
| Kích thước bên trong | W600*H750*D500mm |
|---|---|
| Âm lượng | 225L |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng có thể lập trình |
| Thiết bị an toàn | Nút dừng khẩn cấp |
| Giao diện điều khiển | RS232 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C ~ +150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Kiểm soát độ chính xác | ±0,5°C; ±2,5% RH |
| Tính đồng nhất phân phối | ±2,0°C; ±3,0% RH |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 0,1~3,0°C/phút |
| Phạm vi nhiệt độ | -70℃~150℃ |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ chính xác độ ẩm | ±2,5% RH |
| Nguồn điện | AC220V, 50/60HZ |
| Kích thước nội bộ | W500xH600xD500mm |
|---|---|
| Âm lượng | 150 lít |
| Phạm vi nhiệt độ | -20~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 3,0°C/phút |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Tỷ lệ IP | IPX1 X2 X3 X4 X5 X6 X9 |
| Vật liệu bên trong | Thép không gỉ Sus304 |
| Độ dày vật liệu bên trong | 1,0mm ± 0,05 |
| Vật liệu bên ngoài | thép tấm mạ kẽm |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 400x500x400mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 400x400x400mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Dimensions | W1500xH1000 xD1000 mm |
| Power Supply | 380V |
| Product Name | Environmental Test Chamber |
| Weight | 500kg |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 2000x2000x2000 mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |