| Kích thước bên trong | W600*H850*D800mm |
|---|---|
| Khối lượng | 408L |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~200C |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98%rR.H. |
| Cổng kiểm tra | Dia. đường kính. 100mm 100mm |
| Kích thước bên trong | W400*H350*D350mm |
|---|---|
| Khối lượng | 49L |
| Phạm vi nhiệt độ | -65~150C |
| Thời gian phục hồi nhiệt độ | trong vòng 5 phút |
| thời gian chuyển đổi | trong vòng 5S |
| Sự chính xác | 0,05 |
|---|---|
| Quyền lực | 7KW, AC380V 220V |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Điện áp | 380 V |
| Nhiệt độ thấp | -40oC |
| Kích thước bên trong | W1000*H100*D1000mm |
|---|---|
| Âm lượng | 1000L |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~200C |
| phạm vi độ ẩm | 20~98%rR.H. |
| Cổng kiểm tra | Dia. đường kính. 100mm 100mm |
| Kích thước bên trong | W600XH400XD450mm; |
|---|---|
| âm lượng | 108L |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | ASTM B117 |
| Nồng độ của NaCl | 5% |
| Áp lực | 1.0 ~ 6.0kgf/cm2 |
| Kích thước bên trong | W600*H750*D500mm |
|---|---|
| Âm lượng | 225L |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng có thể lập trình |
| Thiết bị an toàn | Nút dừng khẩn cấp |
| Điều khiển máy tính | Đúng |
| Quyền lực | 20kw, điện tử |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | ip55 |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5 ° C. |
| Độ chính xác độ ẩm | ±3,5% |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2°C |
| Kích thước bên trong | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ chính xác độ ẩm | ±2,5% RH |
| Kích thước nội bộ | W2000*H2000*D2000mm |
|---|---|
| Âm lượng | 8000L |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~200C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~ 98%rh |
| Đường kính lỗ kiểm tra | Dia. đường kính. 100mm 100mm |