| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | W2000xH2000 xD1000 mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 2500kg |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | W800xH800 xD800mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 500kg |
| Quyền lực | 20kW |
|---|---|
| Điện áp | 380 V |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Tốc độ sưởi ấm | 3 C/phút |
| Tốc độ làm mát | 1 C/phút |
| Kích thước | 1000mm * 1000mm * 1000mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| độ ẩm | 10-98%RH |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra khác |
| giao diện | USB/RS232 |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Kích thước | 1000 x 1000 x 1000 mm |
| Nguồn cung cấp điện | 380v |
| Tên sản phẩm | Phòng thử khí hậu |
| Trọng lượng | 500 kg |
| Kích thước bên trong | 1000x1000x1000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT+15 CC ~+70 CC |
| Phương pháp điều khiển | Bộ điều khiển màn hình cảm ứng LCD có thể lập trình |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm khi ánh sáng: 20%rh ~ 75%rh (± 5%rh) |
| Nhiệt độ môi trường để sử dụng | +5ºC ~+35ºC |
| Kích thước nội bộ | W900xH500xD600mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1400xH950xD1200mm |
| Âm lượng | 270 Lít |
| Xét nghiệm nước muối | NSS ACSS |
| Thể tích phun | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C~150°C |
|---|---|
| Độ phân giải nhiệt độ | ±0,1°C |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5 ° C. |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~ 98%rh |
| Kích thước nội bộ | W1200*H500*D800mm |
|---|---|
| Âm lượng | 408L |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | ASTM B117 |
| Nồng độ của NaCl | 5% |
| Áp lực | 1.0 ~ 6.0kgf/cm2 |
| Kích thước bên trong | W600*H850*D800mm |
|---|---|
| Âm lượng | 408L |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~ 98%rh |
| điểm kiểm tra | 85C, 85%RH |