| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 15kw |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Chất làm lạnh | R404A hoặc tương đương |
| Phần mềm | TT-5166 |
|---|---|
| giao diện | USB/RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cân nặng | 450kg |
| Nhiệt độ | -70-150℃ |
| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 8kw |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W500*H600*D500mm |
| Âm lượng | 150 lít |
| internal dimension | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| volume | 80L |
| Temperature range | -40~150C |
| Humidity Range | 20~98%rR.H. |
| inner material | SUS304 Environmental Test Chamberstainless steel |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 20kW |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 20kW |
| Điện áp | 380 V |
| Chất làm lạnh | R404A hoặc tương đương |
| Lỗ thử | Dia. đường kính. 50mm 50mm |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 18kW |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |
| Quyền lực | 20kW |
|---|---|
| Điện áp | 380 V |
| Chất làm lạnh | R404A hoặc tương đương |
| Lỗ thử | Dia. đường kính. 50mm 50mm |
| Giao diện truyền thông | RS232,R485 |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 20kW |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |
| Nguồn điện | AC 220v / AC380 |
|---|---|
| Áp lực thân cây | 0,0kg/cm~2,0 kg/cm(+101,3Kpa) |
| Phạm vi nhiệt độ | 100oC~135oC |
| áp suất tương đối | Hiển thị giá trị trên đồng hồ đo áp suất |
| Hoàn toàn bị áp lực | 100 Kpa + giá trị hiển thị |