| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| hướng rung | rung ngang |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Cảm biến gia tốc | 1 phần trăm |
| lực sin | 2000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | rung động dọc |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| Vùng kiểm tra | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70~+150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
|---|---|
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Phương pháp kiểm soát | máy tính + hệ thống điều khiển |
| Chế độ rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Vùng kiểm tra | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40~+150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| hướng rung | Trục X,Y,Z |
| Ứng dụng | Điện thoại di động và Pin Li-ion |
| Tốc độ | 1,6m/giây |