| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Lực lượng SINE | 10000N |
|---|---|
| tần số | 3 ~ 3500hz |
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| hướng rung động | rung động dọc |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3~2800HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| Lực lượng SINE | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| tần số | 3 ~ 2000HZ |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |