| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | -40oC |
| Nhiệt độ cao | 150oC đến 200oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C~150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| Kích thước bên trong | W1000*H1000*D800mm |
| Âm lượng | 800L |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí |
| Phạm vi tần số | 3-3500Hz |
|---|---|
| Tốc độ định số | 1,2 m / s² |
| Bảo hành | 1 năm |
| tải tối đa | 70kg |
| Loại | dọc &x,y,z |
| Dải tần số | 3-3000 Hz |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 1,8 m / s² |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tải tối đa | 70kg |
| Kiểu | XYZ |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Gia tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |