| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 30KW |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |
| Phạm vi nhiệt độ | RT+10°C~80°C(80°C ~150°C tùy chọn) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,1oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 0,1~3,0 (°C/phút) |
| Kích thước bên trong | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Kiểm tra độ ẩm nhiệt độ |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98%R.H. |
| kệ mẫu | Tùy chọn |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C~150°C |
|---|---|
| Độ phân giải nhiệt độ | ±0,1°C |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5 ° C. |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~ 98%rh |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | W2000xH2000 xD1000 mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 2500kg |
| Quyền lực | 20kW |
|---|---|
| Điện áp | 380 V |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Tốc độ sưởi ấm | 3 C/phút |
| Tốc độ làm mát | 1 C/phút |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 2000x2000x2000 mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |
| Kích thước bên trong | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Chức năng | Kiểm tra khí hậu lão hóa |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| internal dimension | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| volume | 80L |
| Temperature range | -40~150C |
| Humidity Range | 20~98%rR.H. |
| inner material | SUS304 Environmental Test Chamberstainless steel |
| Nguồn điện | AC 220v / AC380 |
|---|---|
| Áp lực thân cây | 0,0kg/cm~2,0 kg/cm(+101,3Kpa) |
| Phạm vi nhiệt độ | 100oC~135oC |
| áp suất tương đối | Hiển thị giá trị trên đồng hồ đo áp suất |
| Hoàn toàn bị áp lực | 100 Kpa + giá trị hiển thị |