| Sự chính xác | 0,05 |
|---|---|
| Quyền lực | 7KW, AC380V 220V |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Điện áp | 380 V |
| Nhiệt độ thấp | -40oC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50℃ |
|---|---|
| giao diện | USB/RS232 |
| Cân nặng | 450kg |
| Trưng bày | MÀN HÌNH LCD |
| Phần mềm | Windows/Linux |
| Kích thước | 1000mm * 1000mm * 1000mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| độ ẩm | 10-98%RH |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra khác |
| giao diện | USB/RS232 |
| Nguồn điện | AC 220V hoặc 380V (có sẵn máy biến áp) |
|---|---|
| Kích thước | 1000mm*1000mm*1000mm |
| Giao diện | USB/RS232 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ ẩm | 10-98%rh |
| Kích thước bên trong | W400xH500xD400mm |
|---|---|
| Âm lượng | 80 Lít |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 3,0°C/phút |
| Sự chính xác | 0,1, +/- 0,5°C |
|---|---|
| Quyền lực | 4KW |
| Điện áp | 220 v |
| Hệ thống làm mát | gió làm mát |
| Kích thước bên trong | 400X500X400 mm |
| Sự chính xác | 0,01 |
|---|---|
| Quyền lực | 25KW |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Chất làm lạnh | R404A hoặc tương đương |
| Kích thước nội bộ | W900xH500xD600mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1400xH950xD1200mm |
| Âm lượng | 270 Lít |
| Xét nghiệm nước muối | NSS ACSS |
| Thể tích phun | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |
| Người mẫu | TH-225-B |
|---|---|
| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | 0oC |
| Nhiệt độ cao | 150℃ |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |