| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 75mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| đang tải | 180kg |
| Kích thước nội bộ | W900xH500xD600mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1400xH950xD1200mm |
| Âm lượng | 270 Lít |
| Xét nghiệm nước muối | NSS ACSS |
| Thể tích phun | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Sự dịch chuyển | 25mm |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| đáp ứng tiêu chuẩn | ISTA |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Ứng dụng | Sản phẩm cơ điện |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |
| Phạm vi nhiệt độ | RT+10°C~80°C(80°C ~150°C tùy chọn) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,1oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 0,1~3,0 (°C/phút) |
| Lực lượng | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | rung động dọc |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Ứng dụng | Bao bì |