| Lực lượng | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | rung động dọc |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Ứng dụng | Bao bì |
| Nguồn điện | AC 220v / AC380 |
|---|---|
| Áp lực thân cây | 0,0kg/cm~2,0 kg/cm(+101,3Kpa) |
| Phạm vi nhiệt độ | 100oC~135oC |
| áp suất tương đối | Hiển thị giá trị trên đồng hồ đo áp suất |
| Hoàn toàn bị áp lực | 100 Kpa + giá trị hiển thị |
| Quyền lực | 20kW |
|---|---|
| Điện áp | 380 V |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Tốc độ sưởi ấm | 3 C/phút |
| Tốc độ làm mát | 1 C/phút |
| Kích thước bên trong | W400*H350*D350mm |
|---|---|
| Khối lượng | 49L |
| Phạm vi nhiệt độ | -65~150C |
| Thời gian phục hồi nhiệt độ | trong vòng 5 phút |
| thời gian chuyển đổi | trong vòng 5S |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
|---|---|
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Công suất quạt làm mát | 3kw |
| Lực hình sin định mức | 3000 N |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 3000 N |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |