| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| Đang tải | 270kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| tiêu chuẩn kiểm tra | UN38.3, IEC62133, JIS D 1601, MIL-STD-810G |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun pin Li-ion |
| Sức mạnh | điện tử |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| Rung động | 3 trục |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Di dời | 25mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Gia tốc tối đa | 1000m/s2 |
| Tốc độ tối đa | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |