| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |
| Điện áp | 380V/50HZ |
|---|---|
| Cảm biến gia tốc | 2 chiếc |
| cổ áo | Màu xanh |
| Loại | bàn rung |
| Sức mạnh | 750W |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Kích thước | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Dải tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung động dọc |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực rung | 1000kgf |
|---|---|
| Tần số | 5~3500hz |
| chất liệu bàn | Đồng hợp kim nhôm |
| hướng rung | rung dọc |
| kiểm tra độ rung | sin và ngẫu nhiên |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Lực hình sin định mức | 2000n |
|---|---|
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Tốc độ định mức | 2.0m/s |