| Sức chứa khối hàng | 50kg |
|---|---|
| Dải tần số | 20 Hz đến 2.000 Hz |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cân nặng | 200kg |
| Người mẫu | máy rung tần số cao |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| chuyển vị tác động | 51mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 14kg |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Gia tốc tối đa | 1000m/s2 |
| Tốc độ tối đa | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận điện |
| lực sin | 10000n |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,8m/s |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a 3a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| Ứng dụng | màn hình |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| Di dời | 25mm |
| Kích thước phần ứng tối đa | 450mm |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Kích thước bảng tối đa | 1500*1500mm |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Mô hình | dòng ES |