| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Phạm vi tần số | 3-3500hz |
| sự dịch chuyển | 40mm |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Lực lượng | 2000N |
|---|---|
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Sự dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 40kn |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| xếp hạng ngẫu nhiên | 10000n |
|---|---|
| Gia tốc định mức | 1000m/s2 |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Bảng rung động | W800*D800mm |
| cuộn dây di chuyển | 14kg |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Dải tần kiểm tra | 0,1-3000Hz |
| Phân tích dữ liệu | Thời gian, Tần suất, Phương thức |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |