| sine force | 6000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| displacement | 25mm |
| frequency | 3~3500HZ |
| application | Accelerated Vibration Testing |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Rung động | rung dọc |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tần số | 5-3000Hz |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | SỮA-STD-810G |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| lực lắc | 20kn |
| Thích hợp cho | Tải tối đa 300kg vật phẩm thử nghiệm |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Ắc quy |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Lực lượng | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | rung động dọc |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Ứng dụng | Bao bì |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | 3 trục |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | 100mm |
| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Ứng dụng | Sản phẩm cơ điện |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |