| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| hướng rung | Trục X,Y,Z |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Ứng dụng | Công nghiệp ô tô |
| Nhập | 1 kênh |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a 3a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| chuyển vị tác động | 51mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 14kg |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Dọc |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| vibration force | 10KN |
|---|---|
| vibration direction | Vertical horizontal Vibration |
| standard | IEC60068-2-27 |
| application | Auto Part, LED Lighting, battery |
| vibration table | 600*600mm |
| Lực lượng | 3000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Di dời | 40mm |
| Max. tối đa. load trọng tải | 100kg |
| hướng rung | 3 trục |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0m/s |
| Sự dịch chuyển | 100mm |
| Tính thường xuyên | 1 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 750kg |
| lực sin | 50000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0m/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 1~3500HZ |
| tải | 750kg |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
|---|---|
| Di dời | 100mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |