| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ba hướng |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| Lực rung | 30kN |
|---|---|
| Ứng dụng | Ắc quy |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Kiểm tra | Sốc |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
|---|---|
| Di dời | 51mm |
| Phương pháp kiểm soát | máy tính + hệ thống điều khiển |
| chế độ rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |