| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Quyền lực | điện tử |
| Hướng rung | rung ngang |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Cảm biến gia tốc | 1 chiếc |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Lực lượng SINE | 10000N |
|---|---|
| tần số | 3 ~ 3500hz |
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| hướng rung động | rung động dọc |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| Ứng dụng | vật liệu, phụ tùng ô tô, bao bì, đồ gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380V |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video,Hỗ trợ trực tuyến,Kỹ sư sẵn sàng bảo trì máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì |
| Bảo hành | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |