| Lực sốc | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | tiêu chuẩn ISTA |
| Ứng dụng | Bao bì |
| sự dịch chuyển | 25mm |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu Chuẩn MIL-STD |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| trực tiếp | XYZ |
| di chuyển cuộn dây | 30kg |
| Dải tần số | 3-3000 Hz |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 1,8 m / s² |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tải tối đa | 70kg |
| Kiểu | XYZ |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 100mm |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| hướng rung | 3 trục |
|---|---|
| Dải tần số | 5~2000Hz |
| Tiêu chuẩn | ISO16750 |
| sự dịch chuyển | 51mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 14kg |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
|---|---|
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Công suất quạt làm mát | 3kw |
| Cung cấp điện | AC380V |
| Hướng rung | Dọc + Ngang |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |