| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| hướng rung | XYZ ba trục |
| Tần số | 5~3500 Hz |
| Di dời | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | ISO16750 |
| Ứng dụng | Bộ ắc quy xe điện |
| thử nghiệm | sin và ngẫu nhiên |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| lực lượng ngẫu nhiên | 3000N |
|---|---|
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| Di dời | 25mm |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Bộ điều khiển | VENZO |
| Tính thường xuyên | 5-3000hz |
| Tăng tốc | 1000m/s2 |
| Hướng rung | Dọc & ngang |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | Trục Z |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| kiểm tra sốc | sóng nửa sin, hình thang, sóng răng cưa |