| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO16750-3 |
| lực sin | 40kn |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Bộ điều khiển | VENZO |
| Tính thường xuyên | 5-3000hz |
| Tăng tốc | 1000m/s2 |
| Hướng rung | Dọc & ngang |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| Ứng dụng | LED, gói, pin |
| hướng rung | rung dọc |
| Sử dụng | kiểm tra độ rung |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| Ứng dụng | Ắc quy xe máy |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| lực lắc | 3KN |
| Tiêu chuẩn | IEC 60095-7 |
| Phạm vi tần số | 3~3500HZ |