| lực sin | 40KN |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 85mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Quyền lực | 380V 3 pha 5 dây |
| Dải tần số (Hz) | 3 ~ 3500 |
| tốc độ định mức (m / s) | 1,2 ~ 1,8 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70C đến 150C |
| Lực rung | 30kN |
|---|---|
| Ứng dụng | Ắc quy |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Kiểm tra | Sốc |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| Lực hình sin định mức | 2000n |
|---|---|
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Tốc độ định mức | 2.0m/s |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| đang tải | 300kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |