| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | Dọc + Ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn ISTA ASTM |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | Trục Z |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| kiểm tra sốc | sóng nửa sin, hình thang, sóng răng cưa |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | 3 trục |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | Trục z |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| kiểm tra sốc | sóng nửa sin, hình thang, sóng răng cưa |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-3500hz |
| sự dịch chuyển | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL STD 810F |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 6kn |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-3500Hz |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | MIL STD 810F |
| hướng rung | Dọc hoặc ngang |
|---|---|
| sóng rung | Sin và ngẫu nhiên |
| sự dịch chuyển | 51mm |
| kích thước bàn | 600*600mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000hz |
|---|---|
| hướng rung | Dọc + Ngang |
| lực rung | 10KN |
| sự dịch chuyển | 100mm |
| làn sóng phần mềm | Sin, Ngẫu nhiên, sốc, RSTD |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |