| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Kích thước | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Dải tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| Gia tốc phần ứng tối đa | 100g |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | AC380V |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Chức năng | Kiểm tra độ rung hình sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO16750-3 |
| Rung động | 3 trục |
| hướng rung | Dọc |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Cấu trúc | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Phạm vi tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
|---|---|
| Di dời | 100mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| Kích thước phần ứng tối đa | 450mm |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Kích thước bảng tối đa | 1500*1500mm |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Mô hình | dòng ES |