| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| đang tải | 300kg |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số | 5-3500hz |
| Di dời | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO 16750-03, IEC 60068-2 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-3500hz |
| dịch chuyển | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Ứng dụng | LED, PHỤ TÙNG Ô TÔ, ẮC QUY |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| lực lượng đầu ra | 3000~100000N |