| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 15kw |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Chất làm lạnh | R404A hoặc tương đương |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 20kW |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 18kW |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 20kW |
| Điện áp | 380 V |
| Chất làm lạnh | R404A hoặc tương đương |
| Lỗ thử | Dia. đường kính. 50mm 50mm |
| Quyền lực | 20kW |
|---|---|
| Điện áp | 380 V |
| Chất làm lạnh | R404A hoặc tương đương |
| Lỗ thử | Dia. đường kính. 50mm 50mm |
| Giao diện truyền thông | RS232,R485 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5 ° C. |
| Độ chính xác độ ẩm | ±3,5% |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2°C |
| Quyền lực | 20kw, điện tử |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | ip55 |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |
| Quyền lực | 15kw |
|---|---|
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~200C |
| Phần mềm | TT-5166 |
|---|---|
| giao diện | USB/RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cân nặng | 450kg |
| Nhiệt độ | -70-150℃ |
| Sự chính xác | ±1% |
|---|---|
| Quyền lực | 20kW |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W2000*H2000*D2000mm |
| Âm lượng | 8000L |