| Kích thước phần ứng tối đa | 450mm |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Kích thước bảng tối đa | 1500*1500mm |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Mô hình | dòng ES |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| đang tải | 270kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Sự dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 50000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0m/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 1~3500HZ |
| tải | 750kg |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0m/s |
| Sự dịch chuyển | 100mm |
| Tính thường xuyên | 1 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 750kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |