| Kích thước | 1000*800*1500mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0~50℃ |
| Phương pháp điều khiển | Lực/Độ dời/Vận tốc |
| Khả năng chịu tải tối đa | 200kg |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| Trọng lượng tối đa | 270kg |
|---|---|
| gia tốc tối đa | 100g |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Cấu trúc | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Phạm vi tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| sự dời chỗ | 51mm |
| tần số | 3 ~ 2000HZ |
| Đang tải | 300kg |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |