| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Trực tiếp | XYZ |
| Gia tốc | 100g |
| Tiêu chuẩn | SỮA, IEC, ASTM |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh, Điện thoại di động, Linh kiện |
| Cách sử dụng | kiểm tra độ rung |
| Tính thường xuyên | 3500hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 60000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 250kg |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| đang tải | 180kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| đang tải | 270kg |
| Lực lượng SINE | 10000N |
|---|---|
| tần số | 3 ~ 3500hz |
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| hướng rung động | rung động dọc |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |