| Application | materila, automobile parts, packing, house hold products |
|---|---|
| Voltage | 380V |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service |
| Warranty | 1 year |
| Applicable industries | Military industry, civil, electronic appliances, automotive, spare parts, electronics, aviation |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Tên sản phẩm | bàn lắc rung |
|---|---|
| Mô hình | ES-10 |
| tần số | 3hz đến 2000 hz |
| Kích thước bảng | Tùy chỉnh |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3-3500Hz |
|---|---|
| cổ áo | Màu xanh |
| Sức mạnh | 750W |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| Vật liệu | thép |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Tên khác | Bàn lắc rung |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải tối đa | 100kg |
| Sức mạnh | 750W |
| Điện áp | 380V/50HZ |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Di dời | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tải tối đa | 270kg |
| Ứng dụng | Bao bì |