| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Hướng rung | Theo chiều dọc |
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Sự tăng tốc | 100g |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| Đang tải | 270kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | Ngang và dọc |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3~2500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| trực tiếp | XYZ |
| di chuyển cuộn dây | 30kg |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn IEC 60068 |
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tối đa. Trọng tải | 100kg |
|---|---|
| Biên độ kiểm tra | 0 ~ 100mm |
| Phân tích dữ liệu | FFT, PSD, v.v. |
| Thời gian kiểm tra | 0 ~ 9999min |
| Tối đa. Lực lượng | 1000n |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |