| lực rung | 30kn |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | IEC 60068-2-64 |
| Tăng tốc | 100g |
| Bài kiểm tra | Sốc |
| lực rung | 30000n |
|---|---|
| Hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Kích thước bảng | 1000*1000mm |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Di dời | 25mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 25mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| tiêu chuẩn kiểm tra | UN38.3, IEC62133, JIS D 1601, MIL-STD-810G |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun pin Li-ion |
| Sức mạnh | điện tử |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| Rung động | 3 trục |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 800kg |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 68-2-6 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |