| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Hướng rung | Theo chiều dọc |
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Sự tăng tốc | 100g |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| Vùng kiểm tra | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70~+150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Vùng kiểm tra | 216L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70~+180 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 10~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| dịch chuyển tối đa | 2,5mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 VAC, 50/60Hz |
| Cân nặng | 200kg |
| gia tốc tối đa | 50g |
| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
| Vùng kiểm tra | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40~+150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Gia tốc phần ứng tối đa | 100g |
|---|---|
| Mô hình | dòng ES |
| Phạm vi tần số | 3Hz - 2.000Hz |
| Di dời | 51mm |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |